Results 1 to 2 of 2

Thread: Mishono Hii ya Kitenge Aina ya Kente 2017

  1. #1
    Administrator trendy4's Avatar
    Join Date
    Nov 2012
    Posts
    6,810

    Mishono Hii ya Kitenge Aina ya Kente 2017

    Kente ni aina ya kitenge ambayo watu wa Ghana ndo wanashona sana kama ilivyo Lace kwa watu wa Nigeria.Kwenye engagements Kente ndo huwa zinavaliwa sana anashona bibi harusi mtarajiwa na Bwana harusi mtarajiwa.










  2. #2
    Administrator trendy4's Avatar
    Join Date
    Nov 2012
    Posts
    6,810

Posting Permissions

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •